Biến tần Mitsubishi FR-D720-0.75K 0.75kW 3 Pha 220V
Ms. Duyen:
Mr. Viet:
Danh mục: Stock khoThẻ: Mitsubishi FR-D720-0.75K 0.75kWThương hiệu: Mitsubishi
Mr. Viet:
Mô tả
Thông số kỹ thuật Mitsubishi FR-D720-0.75K 0.75kW
- Model: FR-D720-0.75K
- Dòng sản phẩm: FR-D700 Series
- Công suất động cơ: 0.75 kW
- Nguồn vào:
- 3 pha 200–240 VAC
- 50/60 Hz
- Dòng ngõ ra định mức: 4.2 A
- Điện áp ngõ ra: 3 pha 200–240 VAC
- Dải tần số ngõ ra: 0.2 ~ 400 Hz
- Phương pháp điều khiển:
- V/F Control
- Magnetic Flux Vector Control
- Soft PWM / High Frequency PWM
- Quá tải:
- 150% trong 60 giây
- 200% trong 0.5 giây